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BODI YA FILAMU TANZANIA 

 
 

 

TAARIFA KWA UMMA 

Bodi ya Filamu Tanzania ikiwa ni moja ya Taasisi za Serikali inayosimamiwa na Sheria 

Na. 4 ya Filamu na Michezo ya Kuigiza ya mwaka 1976 pamoja na Kanuni za Sheria hiyo 

za mwaka 2020, inawajulisha Wadau wote wanaojihusisha na shughuli zote za Filamu na 

Michezo ya Kuigiza, kuwa imesogeza mbele tarehe ya kuwasilisha maoni ya marekebisho 

ya Kanuni za Filamu na Michezo ya Kuigiza za mwaka 2020 zilizotolewa kwenye gazeti la 

Serikali namba 488 la mwaka 2020. Awali ilikuwa mwishoni mwa Februari, lakini kutokana 

na maombi ya Wadau kupitia Shirikisho, umeongezwa mwezi mmoja mpaka tarehe 30 

Machi, 2021 ndiyo itakuwa mwisho wa kupokea maoni hayo. 

Kutokana na sababu mbalimbali ikiwemo maombi ya Wadau, ilionekana kuna haja/ uhitaji 

wa kufanyia maboresho Kanuni hizo, hivyo mdau wa Filamu na Michezo ya Kuigiza 

ambaye anadhani kuna eneo katika Kanuni hizo linahitaji maboresho, anatakiwa 

kuwasilisha kwa maandishi kwa Katibu Mtendaji wa Bodi ya Filamu Tanzania kwa njia ya 

jedwali kama ifuatavyo: -  

Na. NAMBA YA 

KANUNI 

JINSI INAVYOSOMEKA  MAREKEBISHO 

YANAYOPENDEKEZWA 

    

Baada ya kuandika maoni hayo, mdau anaweza kutuma kwa njia ya PDF kupitia barua 

pepe za Bodi (filmboard@habari.go.tz au ceo.filmboard@habari.go.tz).  

Aidha, njia nyingine ya kuwasilisha maoni ni kwenda ofisi za Bodi ya Filamu zilizopo 

Barabara ya Kivukoni, jengo la Utumishi, jijini Dar es Salaam. 

Kwa mawasiliano zaidi tafadhali wasiliana na Bodi ya Filamu Tanzania kwa namba;  

+255 22 2121920. 

 
Imetolewa na; 
 
Bodi ya Filamu Tanzania. 
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